แอบดูมาเยอะแล้วครับ............ขอเอามาอวดบ้าง^^

ของสะสมต่างๆนาๆจากชาวไทยวันพีซ นำมาแบ่งปันให้เพื่อนๆรับรู้ กันได้ที่นี่เลยจ้า

แอบดูมาเยอะแล้วครับ............ขอเอามาอวดบ้าง^^

โพสต์โดย insect pirate เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 1:54 pm

[center]เปิดตัวด้วยชุดน่ารักๆก่อนเลยครับ :P
รูปภาพ

ออกไปผจญภัยกันไหมครับเพื่อนๆ :o
รูปภาพ

รึจะไปตกปลากันดีครับ555555+
รูปภาพ

โดยส่วนตัวแล้วตัวนี้เป็นตัวที่ผมชอบมากที่สุดครับงานละเอียดดีมาก(ข้างล่างใต้เก้าอี้ถ้าหันมาจะเป็นหนังสือของแพทย์นะครับ)
รูปภาพ

จะปล่อยพลังแล้วนะครับหลบให้ไว
รูปภาพ

ไปเดินเล่นชิวชิวกันดีกว่า :D
รูปภาพ

ตัวนี้ก็น่ารักมากๆครับถ้ากดหัวให้พยักหน้าแล้วรูปจะเปลี่ยนไปหลายอารมณ์
รูปภาพ

ตัวนี้หัวสปริงครับทีแรกก็ไว้ในรถเหมือนกัน
รูปภาพ

ไปวิ่งเล่นกันครับ(ตัวนี้ก็ชอบมากครับเพราะได้เป็นตัวแรกเลยของช๊อปเปอร์)
รูปภาพ

อันนี้ก็น่ารักมากความจริงอยู่ในชุดที่รวมกับดราก้อนบอลครับ
รูปภาพ

สีหน้าดูเหมือนดูดเพราะกลัวใครแย่งเลย5555
รูปภาพ

แปลงร่าง...........พร้อมลุย
รูปภาพ

นั่งได้น่ารักดีจริงจริง
รูปภาพ

ไปช่วยอุซบกันยิงดีกว่า
รูปภาพ

เฮ้เพื่อนๆเฮ้
รูปภาพ

ผมเป็นคนถ่ายรูปพวกนี้เองครับ
รูปภาพ

มาลองวิ่งแข่งกันไหม(ตัวนี้มีลานวิ่งจริงๆได้ด้วยน่ารักสุดๆ)
รูปภาพ

อันนี้ก็มีลูกเล่นนะครับเปิดมาเป็นเกมเด็กน้อยให้เราเล่นกัน
รูปภาพ

ตัวนี้เป็นตุ๊กตาทำมาได้น่ารักเหมือนกัน
รูปภาพ

รูปภาพ
ลาก่อนนะครับ
ปล.ขอบคุณที่ติดตามชมครับผม
[/center]
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
insect pirate

Re: แอบดูมาเยอะแล้วครับ............ขอเอามาอวดบ้าง^^

โพสต์โดย DimondJack เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 2:28 pm

มีแต่ชอปเปอร์-_-*
"DimondJack"หัวหน้าหน่วยที่13แห่งกลุ่ม"หนวดเทา!!!"
รูปภาพ
DimondJack

Re: แอบดูมาเยอะแล้วครับ............ขอเอามาอวดบ้าง^^

โพสต์โดย insect pirate เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 6:30 pm

มีทุกตัวแหล่ะครับแต่ไม่เยอะมากคิดว่าจะลงแค่อาทิตย์ละตัวก่อน(ขี้เกียจรื้อมาถ่ายรูปครับ) :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

โพสต์โดย Stoker. เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 9:59 pm

โห แจ่มครับๆ

ตัวเท่าไหร่อ่ะครับ ราคาเท่ากันทุกตัวป่าว ??
รูปภาพ
รูปภาพ
Stoker.

โพสต์โดย insect pirate เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 10:51 pm

ไม่เท่ากันครับ(คือขอบอกตามตรงผมจนอะครับ)แบบว่าส่วนใหญซื้อคนละที่กันและที่สำคัญส่วนใหญ่เป็นของcopyครับ :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

โพสต์โดย BambamMaiTem เมื่อ พฤหัสฯ. มิ.ย. 30, 2011 7:29 pm

ยังน้อยกว่าของน้องเรา

น้องเรามีช็อปเปอร์ 28 ตัว = ="
รูปภาพ

เวลาว่างๆไม่มีอะไรทำก็คงจะนั่งซุ่มหรือปั๊ม เอ๊ย! ตอบกระทู้เล่น=w=;
BambamMaiTem

โพสต์โดย йùτ ØÑÈPÌÈÇÈ เมื่อ ศุกร์ ก.ค. 01, 2011 9:25 pm

น่ารักอะ

ชอบอันท้ายสุด สุดท้ายอะ :P
เย้ ๆ หลังจากที่ไม่ได้เล่นมา1ปี

รูปภาพ

รูปภาพ
йùτ ØÑÈPÌÈÇÈ

โพสต์โดย kaizoku ou เมื่อ ศุกร์ ก.ค. 08, 2011 9:23 pm

น่ารักดีครับน่ารักหมดทุกตัวเลย :D
kaizoku ou

โพสต์โดย I'm^^NoMoShI เมื่อ จันทร์ ก.ค. 18, 2011 5:37 pm

รูปภาพ

น่ารักมาก ชอบอะ :oops:
รูปภาพ
รูปภาพ
My FB >> http://www.facebook.com/NoMoShI
♥~♥ รูปภาพ ♥~♥
Spoiler:  Taylor Swift - You Belong With Me

I'm^^NoMoShI

โพสต์โดย pupgogo เมื่อ พฤหัสฯ. ก.ค. 21, 2011 10:21 pm

น่าลักอะ

ระวังหายนะครับ
pupgogo

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง TOP Show & Share Collection ROOM !!