คุโรโร่เตรียมตัว10ปี vs เนเทโร่

บุกทวีปมืด!! สงครามชิงบัลลังก์ 14 องค์ชาย!! พูดคุยเรื่องฮันเตอร์xฮันเตอร์ได้ที่นี่จ้า

ใครชนะ

ประธานเนเทโร่
18
72%
คุโรโร่
7
28%

โหวตทั้งหมด : 25

Re: คุโรโร่เตรียมตัว10ปี vs เนเทโร่

โพสต์โดย Cursed เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:23 pm

capraoro เขียน:ดัดแปลงนิดหน่อยก็ได้ครับ สายข่าวประธานบอกว่าคุวางแผนทำร้ายประธานอยู่ จบ

แต่ประธานรู้แน่นอนสิครับ เพราะมันมีการนัดสถานที่อะ

คือ ที่เจ้าของกระทู้อธิบาย มันเหมือนกับว่า ใน 10 ปี จะไปหาสกิลอะไรมาก็ได้ ใช้ชนะประธาน สถานที่ก็กำหนดเอง

คือต้องการให้คุ ได้เปรียบทุกอย่าง แล้วไปสู้กับประธาน

**คุมันจะส่งบัตรนัดวันที่จะไปสู้ก็ได่้นิครับ หรือ มันจะไปตีเลยก็ได้ เจ้าของกระทู้ มีจุดประสงค์หลักว่า

โกงขนาดนี้แล้ว จะชนะได้ไหม
ภาพประจำตัวสมาชิก
Cursed

Re: คุโรโร่เตรียมตัว10ปี vs เนเทโร่

โพสต์โดย capraoro เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:26 pm

ไปเรียก lhn มาถามครับ
"ต่อยแน่นอน"

capraoro
Sapphire Dragon

โพสต์โดย armhaa เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:28 pm

ไล่คนนู๊นคนนี้ให้ไปอ่านโจทย์ ตัวเองก็เพิ่มประโยคที่ไม่มีในโจทย์ขึ้นมาอ่ะ

lhn มาเลย ผมต้องการความยุติธรรมไม่งั้นผมจะไปฟ้องปวีณา
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย armhaa เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:34 pm

ไม่ต้องมาเช็ดเหงื่ออ่ะคุณเห้นไหมว่าเค้าคิดแทนคุณขนาดนี้ หรือว่าเค้าคือคุณคุณคือเค้าตอบมาไวไวผมหัวร้อนละ
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย Cursed เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:48 pm

lhn เขียน:แบบที่คุณ Cursed เข้าใจอะถูกแล้ว ขอโทดด้วยครับที่ไม่ได้บอกแบบละเอียดตั้งแต่แรก

เข้าใจโจทย์ กันแล้วนะครับ

ปล.ขอบคุณครับ ที่มาตอบจะได้เข้าใจโจทย์ตรงกัน
Cursed

โพสต์โดย armhaa เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:50 pm

ไม่ที่ผมจะพูดก็คือก่อนหน้านี้เค้าไล่คนอื่นให้ไปอ่านโจทย์อ่ะ แล้วคือในประโยคโจทย์คุณไมไ่ด้อธิบายมาละเอียดๆๆๆๆเช่นประธานห้ามรู้เรื่องนะ ห้ามสืบนะ

แล้วเค้าก็มาไล่ชาวบ้านชาวช่องให้ไปอ่านแบบเหมือนเค้ารู้ทุกอย่างในสิ่งที่คุณจะสื่อในโจทย์แต่lhnพิมพ์ไม่ละเอียดอ่ะ

แบบนั้นผมคุณแพะ หรือพี่อายะควรไปอ่านโจทย์ใหม่หรอครับ ในเมื่อโจทย์พึ่งมาสมบูรณ์เมือ้กี้
ไปคิดดีๆนะโจทย์มันไมไ่ด้ระบุละเอียดแบบตอนนี้แล้ว

ไม่ใช่ว่าคุณจะไปไล่ใครอ่านโจทย์ก้ได้แล้วตัวเองมาคิดแทนจขกท.แบบนี้ คุณนี้เก่งเนอะอ่านใจคนอื่นล่วงหน้าได้ สุดยอดกล้วยทอด2ถุง
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย capraoro เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:51 pm

ถ้าเหมือนฮิโซกะ vs คุโรโร่มันจะเหมือน Cursed ว่ามายังไงครับในเมื่อมันเจอหน้ากันก่อน...

เอาใหม่อีกที lhn เอาให้เคลียร์ เงื่อนไขคือ
1. ประธานไม่รู้เวลานัดหมายที่แน่นอน
2. ประธานจะรู้วันสู้ตอนไหนก็ได้
3. คุโรโร่ไม่ต้องไปเจอประธานก็ได้
4. แต่ประธานต้องมาในสถานที่นั้นๆ

ถ้าใช่ตามนี้ก็โอเคอะ
"ต่อยแน่นอน"

capraoro

โพสต์โดย Cursed เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:53 pm

armhaa เขียน:ไม่ที่ผมจะพูดก็คือก่อนหน้านี้เค้าไล่คนอื่นให้ไปอ่านโจทย์อ่ะ แล้วคือในประโยคโจทย์คุณไมไ่ด้อธิบายมาละเอียดๆๆๆๆเช่นประธานห้ามรู้เรื่องนะ ห้ามสืบนะ

แล้วเค้าก็มาไล่ชาวบ้านชาวช่องให้ไปอ่านแบบเหมือนเค้ารู้ทุกอย่างในสิ่งที่คุณจะสื่อในโจทย์แต่lhnพิมพ์ไม่ละเอียดอ่ะ

แบบนั้นผมคุณแพะ หรือพี่อายะควรไปอ่านโจทย์ใหม่หรอครับ ในเมื่อโจทย์พึ่งมาสมบูรณ์เมือ้กี้
ไปคิดดีๆนะโจทย์มันไมไ่ด้ระบุละเอียดแบบตอนนี้แล้ว

ไม่ใช่ว่าคุณจะไปไล่ใครอ่านโจทย์ก้ได้แล้วตัวเองมาคิดแทนจขกท.แบบนี้ คุณนี้เก่งเนอะอ่านใจคนอื่นล่วงหน้าได้ สุดยอดกล้วยทอด2ถุง

คือ เจ้าของเค้าก็อธิบายไว้พอสมควรที่จะเข้าใจนะครับ เช่นดูจากหัวข้อ คุโรโร่เตรียมตัว 10 ปี vs เนเทโร่

แล้วอีกอย่าง ประธานเก่งสุดๆขนาดนั้น อีกฝ่ายอ่อนกว่า เลยต้องไปเตรียมตัว ถ้าเตรียมทั้ง 2ฝ่าย มันก็ลบช่องว่าง

ของความเก่งลงไม่ได้
Cursed

โพสต์โดย armhaa เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:54 pm

รูปภาพ

ว่าผมไว้อ่ะไม่ลบโพสตัวเองดิ้
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย Aya+EVE เมื่อ ศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 11:54 pm

ถ้าเหมือนคู่ฮิVSคุ ก็คือต้องมายืนประจันหน้า มีสัญญาณให้ออกตัวพร้อมกัน ไม่มีใครออกตัวก่อนใคร ใช่มะ :lol:
Aya+EVE

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง HUNTER X HUNTER ZONE