เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ เสาร์ มิ.ย. 25, 2016 10:49 pm

BluCero เขียน:เดี๋ยวไว้ผมจะลองลงเรื่องราวเกี่ยวกับสาวฝรั่งเศสที่ผมพึ่งจะคบหาดูใจ(และจากลากันแล้วT.Tด้วยดี)นะครับ ขอเวลาทำใจเขียนก่อน
ผมอยากจะมีบทความสั้นๆเป็นอนุสรณ์แห่งความรัก และแบ่งปันเรื่องราวต่อไปเพื่อระลึกไว้ว่าครั้งหนึ่งเราเคยมีกันและกัน
พอๆ ลากไปดราม่าซะงั้น น้ำตาจะไหลครับ T-T

Wow
ภาพประจำตัวสมาชิก
Sunflowerz
Sapphire Dragon

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 11:02 am

อยากอ่านบันทึกรักฉบับฝรั่งเศส :D
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย Goku ss4 เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 11:04 am

Sunflowerz เขียน:
Goku ss4 เขียน:
LovelySmooth เขียน:ขอบคุณสำหรับภาพนะคะ MODซัน ว่าแต่นำไปใช่ยังไงหว่า(อย่าหาว่าโง่เลย 555)

เอ่อ..นามิชุดว่ายน้ำก็ดีแล้วนี่ครับ 8-)

55 :mrgreen:

ส่วนผมชอบตอนที่นามิสวมเสื้อยืดคอกลม กางเกงขาสั้นแฮะ simple ดี ช่วงสกายเปียแหละ มีช่วงนึง : )

ถ้าพูดถึงนามิสกายเปีย

ภาพแรกที่แวปออกมาคือบิกินี่ลายทหารครับ..หุหุ
รูปภาพ
Goku ss4

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 12:51 pm

Goku ss4 เขียน:
Sunflowerz เขียน:
Goku ss4 เขียน:เอ่อ..นามิชุดว่ายน้ำก็ดีแล้วนี่ครับ 8-)

55 :mrgreen:

ส่วนผมชอบตอนที่นามิสวมเสื้อยืดคอกลม กางเกงขาสั้นแฮะ simple ดี ช่วงสกายเปียแหละ มีช่วงนึง : )

ถ้าพูดถึงนามิสกายเปีย

ภาพแรกที่แวปออกมาคือบิกินี่ลายทหารครับ..หุหุ

ใช่ครับ สีฟ้า (ทำไมจำแม่นกันจัง) :lol:
Sunflowerz

โพสต์โดย BluCero เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 4:15 pm

เล่ม26 ใส่กางเกงขายาวถึงแข้ง ขี่สกู๊ตเตอร์ท้องฟ้า อะเห๊อะ

เรื่องสาวฝรั่งเศส ขออนุญาตเจ้าตัวแล้วครับเขาบอกเขียนได้ เดี๋ยวจะไปหาร้านคอมนั่งเค้นพลังเขียนมาให้ชมกันนะครับ ;)

วันนี้แอบไปเยี่ยมพี่สาวมา โดยที่ไม่มีใครจับได้เลยครับ แม้แต่เจ้าตัวเองก็เถอะ(นอนสลบอยู่555)โคตรเท่เลยยังกะตัวเองเป็นนารูโตะ
นักดนตรีจอมยียวน แห่ง กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน

ยิ่งโตยิ่งกลัวอะไรที่ไม่ชัวร์ก็คงไม่มั่วแล้วลงมือ
BluCero

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 4:51 pm

หลับๆอยู่ก็ต้องเติมคิ้วให้พี่สาวหน่อยสิครับ ช่วยเหลือกัน คนกันเองทั้งนั้น :lol: :mrgreen:
Sunflowerz

โพสต์โดย VANGULION เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 5:21 pm

Sunflowerz เขียน:ดู โปรแลนด์ vs สวิตซ์ กันครับ กำลังมันส์

ผมติดงานเยอะมาก ไม่ได้ดูสดๆ T-T
เสียดายไม่ได้เห็นลูกจักรยานอากาศของชากิรี่แบบสดๆ
รูปภาพ
VANGULION

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 8:01 pm

VANGULION เขียน:
Sunflowerz เขียน:ดู โปรแลนด์ vs สวิตซ์ กันครับ กำลังมันส์

ผมติดงานเยอะมาก ไม่ได้ดูสดๆ T-T
เสียดายไม่ได้เห็นลูกจักรยานอากาศของชากิรี่แบบสดๆ

สวยมากครับ จักรยานบริเวณแถวสอง เบียดเสาเข้าไปเลย
ชากีรีทำเต็มที่แล้วครับ ตามรูปเกมสวิตซ์ควรชนะ โปแลนด์ไม่เอาบอลกันแล้วด้วยซ้ำ ช่วงท้ายน่ะนะ คล้ายๆคู่โครเอเชียอ่ะ เสียดาย ตกไปซะละ
Sunflowerz

โพสต์โดย BHunter เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 8:16 pm

ฝรั่งเศสโดนลูกโทษเร็วเกิีน :lol:
BHunter

โพสต์โดย Thetumzaza25 เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2016 8:16 pm

มาเที่ยว ส่งต่อไป พาเย็ต จัดซะกรีดมันส์
หน่วยยำกัญชา&ต้มน้ำท่อม/กลุ่มโจรสลัดผมดก
ผมFCมัลโก้ตัวจริงเสียงจริงขอร้องอย่าดิสเครดิตมัลโก้ครับ
Thetumzaza25

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD