เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

แหล่งสุมหัวของเหล่าโจรสลัด สาระมีไม่มีก็จัดมากันได้ที่นี่เลยจ้า

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย armhaa เมื่อ อังคาร เม.ย. 22, 2014 6:47 pm

R.combat เขียน:เพื่อนๆครัชชชชส์ ผมรบกวนอะไรนิดนึงนะครัชช

พอดีผมจะลงวินโดส์ใหม่อ่ะครัช แล้วทีนี้ผมจำรหัส กับ ยูสเซอร์เนมไม่ได้อ่ะครัชชชชส์

รบกวนบอกผมทีว่าต้องทำยังไง #ขอบคุณครัชชชชชชชชชชชชชชชชชชส์

ทำได้หรือยังครับ พี่ผมเคยลงวินโดส์อยู่เดี๊ยวมันกลับมาผมลองถามให้ๆ

คอมพี่ใช้วินโดส์อะไรครับ ผมยัง ใช้ของเวอร์ชั่นเซเว่นอยู่เลยนะ :lol:
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
armhaa

Re: เรือ Windy Mcbrine กลุ่มโจรสลัดทานตะวัน : )

โพสต์โดย armhaa เมื่อ อังคาร เม.ย. 22, 2014 6:48 pm

สำหรับสาวก HXH อ.กลับมาเขียนต่อแล้วนะครับบบบบ มิถุนายนนี้ได้อ่านแน่

รูปภาพ

ดีใจกว่าข่าวมอยส์โดนปลดซะอีกนะนี้ :lol:
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย R.combat เมื่อ อังคาร เม.ย. 22, 2014 10:10 pm

ผมกลับมาแล้วครัชชชชชชส์ เพี่ยนๆ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
R.combat

โพสต์โดย jit444 เมื่อ อังคาร เม.ย. 22, 2014 11:33 pm

armhaa เขียน:สำหรับสาวก HXH อ.กลับมาเขียนต่อแล้วนะครับบบบบ มิถุนายนนี้ได้อ่านแน่

รูปภาพ

ดีใจกว่าข่าวมอยส์โดนปลดซะอีกนะนี้ :lol:

ผมจะได้เห็นแก๊งแมงมุมโชว์เทพซักทีเอาแบบสู้โชว์ความสามารถเต็มๆเหมือนฮิโซกะ อุโบกิ้นเลย ไม่ใช่แบบภาคมดที่ตบทีเดียวก็ตายไม่ได้โชว์อะไรเลย555
ปล.มอยส์ถูกปลดน่าจะเสียใจมากกว่านะครับ555
รูปภาพ
jit444

โพสต์โดย armhaa เมื่อ พุธ เม.ย. 23, 2014 12:00 am

jit444 เขียน:
armhaa เขียน:สำหรับสาวก HXH อ.กลับมาเขียนต่อแล้วนะครับบบบบ มิถุนายนนี้ได้อ่านแน่

รูปภาพ

ผมจะได้เห็นแก๊งแมงมุมโชว์เทพซักทีเอาแบบสู้โชว์ความสามารถเต็มๆเหมือนฮิโซกะ อุโบกิ้นเลย ไม่ใช่แบบภาคมดที่ตบทีเดียวก็ตายไม่ได้โชว์อะไรเลย555
ปล.มอยส์ถูกปลดน่าจะเสียใจมากกว่านะครับ555

พี่จิตอ่านถึงไหนแล้วครับ คุยได้เสมอเลยนะผมรออยู่ :lol:
ผมคิดว่าภาคใหม่ แมงมุมจะยังไม่มีบทบาทครับ ถ้ามีก็คงกลางๆภาคซึ้งถ้ามีคุราปิก้าที่รักของผมต้องโผล่มาแจมแน่นอน เนื้อเรื่องคงจะปูไปทางบียอนลูกเนเนโร่ไปก่อนในช่วงแรก หลังจากโดนประกาศตามล่า จุดที่น่าสนใจก็คือปารีสตันนี้ละครับ ว่ามันไปอยู่แก้งบียอนทำแมวน้ำอะไร

ไอ่นี้ถ้าให้ผมเดาคงวางแผนทำตามใจตัวเองเหมือนเดิมชัวร์ ซึ้งก็คงเหมือนกับจิน นั้นแหละ :lol:
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย armhaa เมื่อ พุธ เม.ย. 23, 2014 12:01 am

R.combat เขียน:ผมกลับมาแล้วครัชชชชชชส์ เพี่ยนๆ

ลงวินโดส์คอมเป็นไงบ้างครับ
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ พุธ เม.ย. 23, 2014 12:17 am

R.combat เขียน:ผมกลับมาแล้วครัชชชชชชส์ เพี่ยนๆ

เฮ้ :mrgreen:

สำหรับเรื่องมอยส์ เสียดายชะมัด อยากเห็นพัฒนาการของพี่แกจริงๆ :mrgreen:
Sunflowerz
Sapphire Dragon

โพสต์โดย armhaa เมื่อ พุธ เม.ย. 23, 2014 12:20 am

Sunflowerz เขียน:

สำหรับเรื่องมอยส์ เสียดายชะมัด อยากเห็นพัฒนาการของพี่แกจริงๆ :mrgreen:

ผมว่าเค้าน่าสงสารนะครับ จะปลดตั้งแต่ แพ้โอลิมเปียกอส แล้วหรอ

กัปตันมีความเห็นว่าไงมั้งอ่ะ อยากฟังๆๆ
รูปภาพ
armhaa

โพสต์โดย Sunflowerz เมื่อ พุธ เม.ย. 23, 2014 1:10 am

armhaa เขียน:
Sunflowerz เขียน:

ผมว่าเค้าน่าสงสารนะครับ จะปลดตั้งแต่ แพ้โอลิมเปียกอส แล้วหรอ

กัปตันมีความเห็นว่าไงมั้งอ่ะ อยากฟังๆๆ

ตั้งแต่แพ้สิงห์ออลสตาร์ผมก็ตะหงิดๆละนะ :lol: แต่ถ้าถามผม เป็นผมผมจะให้โอกาสเขาครับ (ให้แล้วให้อีก) ความมุ่งมั่นเขามีอยู่ครับ ลองสังเกตแววตาเขาดูได้ แต่ภาระนี้มันอาจจะใหญ่เกินไปจริงๆก็ได้ ก็อย่างที่เห็นครับ ปลดกลางอากาศ ตอนนี้ที่รักษาการณ์แทนก็คือพ่อมดแห่งเวลส์ :mrgreen: เป็นผมยังไงก็จะให้อยู่ต่ออีกหนึ่งฤดูกาลครับ คนเรามันต้องมีดิครับ ที่ต้องการจะพิสูจน์ตัวเองน่ะ
Sunflowerz

โพสต์โดย jit444 เมื่อ พุธ เม.ย. 23, 2014 11:58 am

ที่ปลดมอยส์นัดนี้เพราะว่ามีการทำสัญญาไว้ครับว่าถ้าไม่ติด1ใน4 เมื่อถูกไล่ออกบอร์ดจะจ่ายเงินชดเชยให้เพียง1ปี บอร์ดเลยรอเวลาที่ไม่มีโอกาสติด1ใน4แน่นอนแล้วจึงปลด อีกอย่างคือตอนนี้แมนยูหุ้นตกแล้วครับเพราะเดี๋ยวนี้อะไรๆก็เป็นธุรกิจไปหมดถ้ามอยส์ยังทำหุ้นตกเรื่อยๆคงไม่ดีนัก แต่อย่างน้อยการที่มอยส์มาอยู่ก็ได้ทำเรื่องดีๆไว้บ้าง คือมอยส์ชอบให้โอกาสดาวรุ่งถ้าไม่ใช่มอยส์ไม่รู้อีกกี่ชาติยานูไซจะได้แจ้งเกิดและถ้าเป็นป๋าเราคงไม่มีโอกาสเห็นมาต้าในชุดแมนยูแน่นอน
รูปภาพ
jit444

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Kaizoku & Misc BOARD